...:: Thung Song Club::...
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Underground Society Sharing Entertrainment ศูนย์รวมแห่งความบันเทิงบนโลกอินเตอร์เน็ต

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  Latest imagesLatest images  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

<[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]>

Go down 
stargames000
tcs
6 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
tcs
Moderator
Moderator

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

<[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]> Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]>   <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]> EmptyWed Apr 09, 2008 3:31 pm

ยินดีต้อนรับเข้าสู่ บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์นะครับ

สำหรับใครที่ต้องการปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ กรุณาโพท์ไว้ในบอร์ดนี้เลยนะครับ แต่สำหรับใครที่ต้องการปรึกษาปัญหาแบบเร่งด้วย กรุณาส่ง <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]> Icon_pm_en< คลิกที่รูปก็ได้

หรือง่ายๆ โทรมาหาผม หลังจากนั้นผมจะส่ง pm ไปให้ (เฉพาะสมาชิกเว็บบอร์ดผม) คลิกที่นี่ไปสู่บอร์ด TCS

*-* สำหรับบอร์ดนี้ ผมจะตอบกระทู้ แต่สำหรับบอร์ดผมจะส่ง PM ไปหาหรือติดต่อคุยกันทางโทรศัพท์ (โทรศัพท์ผมจะถาม Uesr ในบอร์ด TCS ด้วย ครับ )
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://www.thaicomsite.com
จ่าสิบตรี ขั้น2

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 39

<[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]> Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ของเขาดีจริงๆๆๆของเขาดีจริงๆๆๆของเขาดีจริงๆๆๆ   <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]> EmptyThu Apr 10, 2008 6:38 pm

ของเขาดีจริงๆๆๆของเขาดีจริงๆๆๆของเขาดีจริงๆๆๆ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 39

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ของเขาดีจริงๆๆๆของเขาดีจริงๆๆๆ   <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]> EmptyThu Apr 10, 2008 6:39 pm

ของเขาดีจริงๆๆๆของเขาดีจริงๆๆๆ
socutemen
พลทหาร
พลทหาร

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 12

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]>   <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]> EmptySun Apr 13, 2008 10:51 pm

:019:
tcs
Moderator
Moderator

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: มีอะไรก็โพท์มาได้เลยครับ !   <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]> EmptyMon Apr 14, 2008 5:17 pm

มีอะไรก็โพท์มาได้เลยครับ !

ผมไม่ว่าอะไรหรอก

แต่ถ้าต้องการให้ได้เร็วๆ

เช่น ติดต่อคุยส่วนตัว ให้สมัครสมาชิกเว็บบอร์ดผม

แต่ถ้า

ไม่ต้องการสมัคร ให้

โพท์ข้อความไว้ครับ

ขอบคุณมากๆ

แล้วเจอกันไหม่ คับ..
chaikung1
ร้อยตรี ขั้น4
ร้อยตรี ขั้น4

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 241

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]>   <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]> EmptySun Apr 20, 2008 6:51 pm

ดีคับ
tcs
Moderator
Moderator

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]>   <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]> EmptyTue Apr 22, 2008 11:28 am

ดีครับ

ทุกคน

ดี chaikung1 ด้วยครับ
nee
พลทหาร
พลทหาร

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 10

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]>   <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]> EmptyTue May 27, 2008 8:10 pm

พี่พอจะทราบมั่ยเรื่อง window พอดีหนูโหลด window จากเน็ต ลงได้แต่ เวลาเราใส่แผ่นซีดี จะขึ้นว่า masgaebox ว่า error %1 is not win32 application พอเรากด ok จะขึ้นอีกว่า autorun check bios failed เป็น window dacklife 2008-2009 ค่ะ
teerapat
จ่าสิบเอก ขั้น2
จ่าสิบเอก ขั้น2

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 129

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]>   <[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]> EmptyWed Jun 04, 2008 5:07 pm

ดีจิงอะ

<[^@^] สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ด ปรึกษาปัญหาคอมพิวเตอร์ [^@^]>
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1